Sheffield NCS

Harshen NCS Sheffield - Ƙungiyar Ƙasa

Yi haɗi da Sheffield na NCS da kamfanin Element ya yi a yau!

BABI KA BUKATI

Kada ka rasa damarka don shiga NCS.

A wani lokacin rani mai ban mamaki, za ku rayu daga gida, ku inganta basira don bunkasa CV, ku sadu da mutane masu ban mamaki da ba za ku taɓa mantawa ba. To, me kuke jira? Canja yana fara a YES!

PHASE 1: KASHE KUMA

Na farko, za ku ciyar da lokaci daga gida kuna jin dadin aikin koyar da kayan aiki.

Za ku haɗi tare da abokan hulɗa a cikin ƙwaƙwalwar aikin da ke aiki a wani ɗakin aiki na waje da ke tattare da ayyukan hawa irin na hawa dutse, hawan tafiya, kora, da harbe-harbe.

PHASE 2: KASHE KASA

Kusa kusa da gida, ƙungiyarku za ta yi amfani da lokacin koya game da yankinku.

Za ku sadu da mutane daga kamfanoni na gida da kungiyoyi masu zaman kansu wanda zasu taimake ku da abokan hulɗar ku na NCS su inganta sababbin ƙwarewa.

PHASE 3: KA WANNAN MARK

Za ku yi aiki a cikin rukuni don tsarawa da kuma kuɗa don kudade don aikin ku na ayyukan al'umma wanda zai iya zama ainihin bambanci a inda kuke zama.

Kuna yin alamar ku a yankinku, aika aikin aikin ku na al'umma tare da tawagarku.

DA YAWARA ...

A ƙarshe, idan ka gama aiki na aikin al'umma, lokaci ya yi don yin bikin a kammala karatun.

Za ku sami takardar shaidar da Firayim Minista ya sa hannu kuma ku sami damar samun dama na musamman don ci gaba da ba da gudummawa kuma ku haɗa da yankin ku da NCS.

CHANGE KUMA KUMA YA YI

Lambobin NCS kawai na ƙarshe ne kawai na 4, tare da raguwa a tsakanin, don haka akwai lokacin yalwa don bukukuwa na kiɗa da kuma hutun gidan. Dukan NCS na samun kudin ne kawai £ 50, ciki har da abinci, ayyuka, da kuma masauki, tare da taimakon kudi. Yi NCS wani ɓangare na lokacin rani!

* Wannan shirin da Element Society ya ba da shi zai ba ku kudi fiye da £ 50, tare da tallafin kudi idan an buƙata *

Ƙungiyar Element ta ba da shirye-shiryen NCS cikin shekara. Shirye-shiryen na iya bambanta dangane da wanda kuka shiga tare, kuma a wane lokaci a shekarar da kuke shiga, don haka ku tabbatar da abin da shirinku ya ƙunsa.

Karin bayani

Don ƙarin bayani, kira mu a kan 0114 2999 210, ko kuma imel ɗinmu na Team NCS a ncs@elementsociety.co.uk

Shiga Sheffield NCS na NCS

*** Tabbatar za ka zaɓi Element a matsayin mai baka don samun rangwamen £ 15 a kan layi! ***

Sheffield NCS

Sheffield NCS

Ƙungiyar Ƙasa
G|translate Your license is inactive or expired, please subscribe again!